Gindi guda ɗaya EOT crane tare da katako guda ɗaya yana da ƙarin tsari mai ma'ana da mafi girman kayan ƙarfi gabaɗaya kuma sanye take da injin lantarki a matsayin cikakkiyar saiti, wanda za'a iya amfani dashi don haɓaka ingantaccen aiki da adana farashin ginin bita.
Gindi guda EOT crane shine muhimmin yanki na injunan masana'antu da ake amfani da su don sarrafa kayan. Krane Single girder EOT, kasancewa ɗaya daga cikin tsarin sarrafa kayan aiki, zaɓi ne abin dogaro kuma amintacce don aikace-aikacen masana'antu da yawa. Masu kera sun yi amfani da hoist mai inganci tare da igiyar waya don zayyana mashinan EOT guda ɗaya. Fa'idodin Single girder EOT Crane sun haɗa da na'urorin majajjawa waɗanda ke ba da damar ɗaukar keken hawan kai tsaye tsakanin crane da monorail na dakatarwa.
Gindi guda EOT crane na iya ɗaukar matsakaicin nauyin ton 30, mai amfani don aikace-aikacen sarrafa kayan. Single Girder EOT Crane Shigarwa & Kulawa Ko Saman Cranes kayan aiki ne masu nauyi don sarrafa kayan, galibi ana amfani da su a cikin masana'antu & wuraren aikin injiniya. EOT-girder cranes suma suna taimakawa wajen matsar da manyan abubuwa daga wuri zuwa wuri, ko adana kayan aiki lokacin da ba a amfani da su. Ana amfani da kurayen EOT guda ɗaya don jigilar kayayyaki ta amfani da hoist ɗin da aka saka.
Single girder EOT crane ana amfani da shi don canja wuri, haɗawa da gyare-gyare tare da ɗaukar kaya da sauke kayayyaki daban-daban a wurin sarrafa injina, ɗakunan ajiya, masana'anta, farfajiyar kaya da sauran yanayin sarrafa kayan, esp. An haramta amfani da kayan aiki a cikin yanayi mai ƙonewa, fashewa da lalata.
Module zane, m tsarin, kananan size, low matattu nauyi, low headroom, high aiki yi, sauki aiki, aminci da high AMINCI, free tabbatarwa, stepless gudun canje-canje, smoothly motsi, m farawa da tsayawa, low amo, ikon ceto.