Baya ga maƙasudin maƙasudi ɗaya na gantry cranes da aka bayyana a sama, SEVENCRANE yana ƙira tare da gina manyan kurayen gantry na wayar hannu guda ɗaya don aikace-aikacen masana'antu daban-daban, gami da katako mai ƙarfi na roba mai ƙarfi da lantarki. Ana amfani da cranes guda ɗaya don hakar ma'adinai, masana'antu na gabaɗaya, simintin da aka riga aka tsara, gini, da kuma wuraren ɗaukar kaya na waje da ɗakunan ajiya don ɗaukar manyan ayyukan jigilar kaya. Kirjin gantry mai ɗaiɗai ɗaya ana ɗaukarsa a matsayin nau'in gantry crane mai nauyi saboda ƙirar tsarin da katako guda ɗaya kawai, ana amfani da shi sosai a wuraren buɗe sararin samaniya kamar yadi na kayan, wuraren bita, ɗakunan ajiya don kaya da sauke kaya.
Single-girder gantry crane ne na talakawa crane tsara don general kayan handling, sau da yawa amfani a waje sites, sito, tashar jiragen ruwa, granite masana'antu, siminti bututu masana'antu, bude yadi, kwantena ajiya depots, da shipyards, da dai sauransu Duk da haka, an haramta daga. sarrafa ƙarfe narke, masu ƙonewa, ko abubuwa masu fashewa. Nau'in akwatin akwatin gantry gantry yana da matsakaicin girma, crane-traveling crane, gabaɗaya sanye take da daidaitaccen injin HDMD na lantarki a matsayin mai ɗagawa, tare da na'urar ɗaga wutar lantarki da ke ratsa ƙasan I-karfe na babban girder, wanda aka yi daga farantin karfe. , wanda aka yi daga karfe farantin karfe, kamar C-karfe, da insulating karfe farantin, da kuma I-karfe. Haka kuma, cranes guda ɗaya ana amfani da su a cikin gida da waje, kamar bita, sito, gareji, wuraren gini, da tashar jiragen ruwa, da sauransu. Bugu da ƙari, don la'akari da ku, tayoyin roba da gantry ɗin dogo. Idan kuna da wasu buƙatu na musamman game da iyakar girdar gantry cranes ɗin mu guda ɗaya, ƙarfin lodi, ko tsayin ɗagawa, kuna iya gaya wa Acrane game da su, kuma za mu keɓance muku su. Abubuwan ɗagawa na gantry ɗinmu suna aiki da kyau kuma suna daɗewa saboda muna sa ido sosai akan ingancin crane kuma muna amfani da sassa masu inganci waɗanda ke da juriya don sawa. Crane-girder ɗinmu na sama suna da daidaitattun ma'auni tare da maɗaukakin maɗaukaki masu sauƙi na masana'antu, da kuma jacks na ƙasan kanti sanye take da madaidaitan motsi a cikin duka hoists da swivels. Tunda cranes guda ɗaya na buƙatar tallafi guda ɗaya kawai, waɗannan tsarin gabaɗaya suna da ƙarancin mataccen nauyi, ma'ana suna iya cin gajiyar tsarin waƙa mai sauƙi kuma suna haɗawa da tsarin tallafi na yanzu.
Lokacin da aka tsara shi daidai, za su iya ƙara yawan ayyukan yau da kullum kuma su ne cikakkiyar bayani ga wurare da ayyuka waɗanda ke da iyakacin filin bene da sama wanda ke buƙatar crane mai haske zuwa matsakaici. Haka kuma ana amfani da kurayen ƙugiya biyu a ciki ko na waje, ko dai a kan gadoji ko kuma a cikin gyare-gyaren gantry, kuma ana amfani da su a ma'adinai, ƙarfe da ƙarfe, yadi na jirgin ƙasa, da tashar jiragen ruwa na ruwa. Gada cranes zo a cikin daban-daban jeri, kuma zai iya kunshi ko dai daya ko biyu biam - wanda aka fi sani da guda-girder ko biyu-girder zane. Ba kamar crane mai girma guda ɗaya ba, babban katakonsa yana goyan bayan ƙafafu, yana mai da shi kama da tsarin gantry.A