Na'ura mai ba da wutar lantarki biyu-girder crane sabon samfuri ne tare da ingantaccen aiki, ƙaramin tsari, nauyi mai sauƙi, aminci, abin dogaro da ingantaccen aiki, kuma yana iya saduwa da yanayin aiki daban-daban. Zaɓin trolley na crane guda biyu na iya inganta haɓakar samarwa, rage kulawa na yau da kullun, adana amfani da makamashi, da samun kyakkyawan dawowa kan saka hannun jari.
Wutar lantarki mai girdar crane biyu tana kunshe da igiya hoist, mota da firam ɗin trolley.
Wurin lantarki na crane mai girda biyu samfuri ne na musamman. Ana amfani da shi gabaɗaya tare da kuraye mai ɗaure biyu a saman kogin gantry mai igiya biyu. Hakanan ana iya keɓance shi gwargwadon yanayin amfani don biyan bukatun masu amfani.
Motar hoist mai bibbiyu da SEVENCRANE ke samarwa za a iya sarrafa ta ta hanyar aiki na ƙasa, na'ura mai sarrafa ramut ko taksi na direba, wanda ke inganta ingantaccen aikin bitar.
Matsakaicin ƙarfin ɗagawa na na'ura mai ɗaukar nauyi na lantarki biyu na iya kaiwa ton 50, kuma matakin aiki shine A4-A5. An ci gaba a cikin fasaha, aminci kuma abin dogaro, mai sauƙin kulawa, da kore da tanadin kuzari.
Ya dace da ayyukan gine-gine da shigarwa a cikin kamfanonin gine-gine, wuraren hakar ma'adinai da masana'antu. Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin Warehousing da dabaru, mashin daidaici, masana'antar ƙarfe, wutar lantarki, masana'antar mota, jigilar jirgin ƙasa, injin gini, da sauransu.
Na'ura mai ɗaukar nauyi na lantarki mai ƙarfi biyu an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, tare da nauyi mai sauƙi, tsayayyen tsari da babban aminci. An haɗa tsarin ƙarfe ta hanyar walda ko ƙugiya mai ƙarfi, wanda ba kawai tsayayye ba ne kuma abin dogara, amma kuma yana da sauƙin shigarwa kuma lokacin shigarwa yana da gajeren lokaci.
Bayan an ƙera trolley ɗin a cikin bitar, yana buƙatar bincikar gwajin gwaji sosai kafin ya bar masana'antar. An tattara trolley ɗin a cikin akwatin katako wanda ba mai fumited ba, wanda ke rage kututturewa yayin sufuri kuma yana tabbatar da ingancin samfurin ya kai daidai. Sabili da haka, bayan duk abin hawa yana hawa, ana iya shigar da shi kai tsaye akan firam ɗin gada bayan ɗan daidaitawa don kawar da nakasar sufuri.