Slovenia Single Girder Gantry Crane Ma'amala Case

Slovenia Single Girder Gantry Crane Ma'amala Case


Lokacin aikawa: Satumba-11-2024

Sunan samfur: Syin cikiGirgiza GantryCrane

Ƙarfin lodi: 10T

Tsawon Hawa: 10m

Tsawon tsayi: 10m

Ƙasa:Slovenia

 

Kwanan nan, abokin cinikinmu na Slovenia ya karɓi ton 10 guda biyuguda ɗaya girar gantry cranesoda daga kamfanin mu. Za su fara aza harsashin ginin da waƙa nan gaba kaɗan don kammala shigarwa da wuri-wuri.

Abokin ciniki ya aiko mana da bincike kimanin shekara guda da ta gabata lokacin da suka shirya fadada masana'antar katako da aka riga aka kera. Mun fara ba da shawarar RTGroba mai taya gantry crane da bayar da zance dangane da buƙatun amfanin abokin ciniki. Duk da haka, abokin ciniki ya tambaye mu mu canza zuwa zane na guda ɗaya girar gantry crane saboda kasafin kudi dalilai. Dangane da yawan amfani da sa'o'in abokin ciniki, mun ba da shawarar cewa za su zaɓi na'urar gada guda ɗaya ta Turai tare da mafi girman darajar aiki don magance matsalar motsin abubuwa masu nauyi a cikin masana'anta. Abokin ciniki ya gamsu da zance da shirinmu, amma saboda jigilar teku tana da yawa a lokacin, sun yanke shawarar jira jigilar teku ta fado kafin siye.

A cikin watan Agusta 2023, bayan jigilar tekun ya ragu zuwa matakin da ake tsammani, abokin ciniki ya tabbatar da oda kuma ya biya kuɗin gaba. Bayan an biya kuɗin, mun kammala samarwa da jigilar kaya. A halin yanzu, abokin ciniki ya karbi gantry crane, kuma za a iya fara aikin shigarwa bayan an kammala aikin tsaftace wurin da kuma waƙa.

Gantry crane, a matsayin manyan samfuran kamfaninmu, an fitar da su zuwa ƙasashe da yankuna da yawa kuma sun sami yabo baki ɗaya daga abokan ciniki. Barka da zuwa tuntube mu don samun ƙwararrun ƙwararrun ƙirar ƙira da ƙira.

SEVENCRANE-Single Girder Gantry Crane 1


  • Na baya:
  • Na gaba: